Ends of Dream
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Portalบ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับสมัคร Moderator

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
jjza1956
WEBMASTER?
WEBMASTER?
jjza1956

แต้ม : 5681
คะแนนโหวต : 14

รับสมัคร Moderator Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัคร Moderator   รับสมัคร Moderator Icon_minitime1Sun May 02, 2010 11:51 pm

ขณะนี้ เว็บกำลังขาดแคลน Moderator เพื่อนๆ ที่มีเวลาว่างๆ สามารถสมัครได้ครับ
ส่วนที่ไม่มี Moderator คอยดูแลครับ
1.Chat box (ในเว็บ)
2.Knowledge
3.Music Station
4.Movies
5.Cartoon
6.Games
7.Picture
8.Fiction <<<< มีคนดูแลแล้วคน 1 แต่ต้องการเพิ่มดังนั้น สมัครได้ครับ
9.Computer
10.Hi5 & Facebook
11.Out of matter

ไม่จำเป็นต้องมีคนดูแลแค่คนเดียวสามารถดูแลกันได้เป็น10คนครับ(มากกว่านั้นถ้าจะทำ)
ดังนั้น สมัครมาได้ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่รับ(รับอยู่แล้ว)
สมัครได้ที่ jjza1956@hotmail.com หรือ cupykung_nice@msn.com
และสามารถ Post ข้อความในนี้ เพื่อขอสมัครได้ครับ โดยมีเนื้อหาดังต่อไปนี้
1.ส่วนที่ต้องการดูแล
2.Username
3.จะดุแลตอนไหน(ไม่ใส่ก็ได้แต่ต้องดูแลจริงไม่งั้น เอาออกครับ)

:pirat: :pirat: เท่านี้แหละครับ ช่วยกันๆสมัครหน่อยครับ(ขาดคนจริงๆ)
ขึ้นไปข้างบน Go down

รับสมัคร Moderator
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1